MÁY HÚT MÙI GẮN TƯỜNG, 60 CM, THÉP KHÔNG GỈ KAT600HXE 536.84.271
Mã sp:
KAT600HXE 536.84.271
12.472.000đ
16.990.000đ
Khuyến mãi
Mua hàng ngay
Miễn Phí Đổi Trả
Miễn Phí Đổi Trả
Trong vòng 100 ngày
Cam Kết Hàng Chính Hãng
Cam Kết Hàng Chính Hãng
100% Nguồn gốc, xuất xứ rõ ràng
Miễn Phí Giao Hàng Toàn Quốc
Miễn Phí Giao Hàng Toàn Quốc
Lắp đặt siêu tốc trong vòng 24h
Miễn Phí Tư Vấn 24/7
Miễn Phí Tư Vấn 24/7
Gọi điện, Inbox, Chat?
Sản phẩm tương tự
MÁY HÚT MÙI BINOVA BI-58-GT-09
MÁY HÚT MÙI BINOVA BI-58-GT-09
BI-58-GT-09
Máy hút mùi D'mestik  TL4470 DMK
TL4470 DMK
Hút mùi áp tường Grand X GX H90F87B - Made in Malaysia
GX H90F87B
Máy hút mùi FASTER SYP 7003
Máy hút mùi FASTER SYP 7003
SYP 7003
Máy hút mùi âm tủ Bosch serie 4 DFM063W56B - Made in Germany
HMH.DFM063W56B
Máy hút mùi Electrolux EFP9520X
EFP9520X
Máy hút mùi MALLOCA ECLIPSE-K600
ECLIPSE-K600
Máy hút mùi âm tủ Teka TL 6310 - Spain
TL 6310
Máy hút mùi Chefs EH-R706E7B
Máy hút mùi Chefs EH-R706E7B
EH-R706E7B
Máy Hút Mùi Teka DVN 97050 TTC BK - P.R.C
DVN 97050 TTC BK
 Máy Hút Mùi Canzy CZ M6970
Máy Hút Mùi Canzy CZ M6970
CZ M6970
Máy hút mùi Canzy CZ MR90 Made in ITALY
CZ MR90
Máy hút mùi âm tủ HC-BI70B 538.86.095
HC-BI70B 538.86.095
Máy hút mùi Latino LT-C06/70
Máy hút mùi Latino LT-C06/70
LT-C06/70
Máy Hút Mùi Âm Tủ KF-TL900 - Made In Germany
KF-TL900
LT- C03/90
Máy Hút Mùi Canzy CZ 3770Q
Máy Hút Mùi Canzy CZ 3770Q
CZ 3770Q
Máy hút mùi kính cong Eurogold EUH02170
EUH02170
Tốc độ hút - No. of speeds I II III INT
Công suất hút - Extraction rate IEC 61591 m3/h 240 336 448 603
Độ ồn - Noise level IEC 60704-2-13 dB(A) 46 55 62 69
Công suất động cơ: 260 W
Công suất hút xả tối đa: 750 m3/h
Điều khiển nút nhấn
3 tốc độ hút
Tốc độ hút tăng cường
2 lưới lọc dầu mỡ bằng nhôm
Đường kính ống xả Ø 150 mm
Van không xoay
2 đèn LED (2 W)
Năng lượng tiêu thụ hằng năm (AEChood): 56,4 KWh/year
Hiệu quả linh hoạt: B
Hiệu quả chiếu sáng: A
Hiệu quả lọc dầu mỡ: D
Độ ồn khi sử dụng tốc độ hút cao nhất (Lwa): 62 dB(A)
Tần số: 50 Hz
Điện áp: 220-240 V
Xuất xứ:Ba Lan
Comment facebook
Thông số kỹ thuật
Hãng  HAFELE
Xuất xứ Ba Lan
Mã sản phẩm KAT600HXE 536.84.271
Kiểu dáng Hút mùi kính phẳng
Chất liệu Thép không gỉ
Hệ thống hút xả Tuần hoàn và thông gió
Lưới lọc  Bằng nhôm có thể tháo rời
Điều khiển Điều khiển bằng nút cơ
Tốc độ 3 cấp độ hút + chế độ hút tăng cường
Động cơ  260W
Đèn led Đèn Led 2x2W
Phụ kiện kèm theo Than hoạt tính
Kích thước sản phẩm 900 x 500 x 548-1000 mm
Công suất hút 750 m³/h
Độ ồn 50 – 62 dB
Công suất tiêu thụ Năng lượng tiêu thụ hằng năm (AEChood): 56,4 KWh/year
Kích thước ống thoát 150 mm
Kích thước  600mm